CHADEMA Wazidi kukomaa na Kutekwa kwa Mo Dewji

BREAKING: CHADEMA Wakizungumzia Tukio La MO DEWIJ...

Mangekimambi Kawatishia Chadema kutekwa Kwa MO DEWJI.

Mbowe n Mashinji Watifuana Chadema Makonda aagiza kukamatwa kwa vigogo walio hujumu

LIVE CHADEMA WANAONGEA NA WAANDISHI WA HABARI MUDA HUU.

Taarifa Nyingine nzito tuliyoipata Asubuhi hii, CHADEMA Yakanusha uvumi huu mzito unaosambazwa

CHADEMA - "Dkt Bashiru angefukuzwa, ameichoka CCM"

CHADEMA Hapakaliki! Wabunge Said Kubenea, Antony Komu na Meya Bonifasi Jacob Ndani ya Vita Kali

Chadema wakanusha kuwepo mgogoro ndani ya chama kati ya Katibu Mkuu na Mwenyekiti Mbowe

EXCLUSIVE: CHADEMA yafunguka kuhusu fukuto la mgogoro wa ruzuku ndani ya chama

Kimenuka Kubenea, Komu Kufukuzwa Chadema / Dau Latangazwa Watakaompata Mo Dewij

Godbless Lema afunguka sakata la Mo Dewji Kutekwa

CHADEMA WAMEZIWEKA HADHARANI SERA ZAO

CHADEMA Hapakaliki Vita Kali yaibuka kati ya Mbunge Wake Saed Kubenea,Komu na Meya Bonifasi Jacob

IMEVUJA! SAUTI YA WABUNGE CHADEMA WAKIPANGA NJAMA KUMWONDOA MBOWE MADARAKANI

NYALANDU AFUNGUKA KUHUSU UKIMYA WAKE CHADEMA

Mbunge Chadema afunguka kutekwa kwa MO Dewji

Usiku wa Kuamkia Leo RC Hapi amuweka Ndani Diwani CHADEMA, KISA?

Punde Tumepokea Taarifa Muhimu Nzito, Wabunge hawa wakubwa CHADEMA Kuhamia CCM? Wafunguka mazito

LEMA kufichua ukweli kutekwa kwa Mo Dewji leo, mwenyewe aweka wazi kila kitu ushaidi anao kabisa